Phương Hà
40 truyệnTruyện của Phương Hà
Hồn Quỷ Đói
Đình Soạn
Nghe truyện Hồn Quỷ Đói online,nghe radio Hồn Quỷ Đói,giọng đọc Đình Soạn,Hồn Qu...
Đồ Cúng Trên Mộ
Tiến Quân
Nghe truyện Đồ Cúng Trên Mộ online,nghe radio Đồ Cúng Trên Mộ,giọng đọc Tiến Quâ...
Hồn Người C.hết Cháy
Đình Soạn
Nghe truyện Hồn Người C.hết Cháy online,nghe radio Hồn Người C.hết Cháy,giọng đọ...
Gốc Cây Oan Nghiệt
Trí Cường
Nghe truyện Gốc Cây Oan Nghiệt online,nghe radio Gốc Cây Oan Nghiệt,giọng đọc Tr...
Hồn Ma Ba Tàng
Trí Cường
Nghe truyện Hồn Ma Ba Tàng online,nghe radio Hồn Ma Ba Tàng,giọng đọc Trí Cường,...
Lạy Thầy Con Đi - Đình Soạn
Đình Soạn
Nghe truyện Lạy Thầy Con Đi - Đình Soạn online,nghe radio Lạy Thầy Con Đi - Đình...
Chết Cháy - Đình Soạn
Đình Soạn
Nghe truyện Chết Cháy - Đình Soạn online,nghe radio Chết Cháy - Đình Soạn,giọng...
Gọi Hồn Lên - Đình Soạn
Đình Soạn
Nghe truyện Gọi Hồn Lên - Đình Soạn online,nghe radio Gọi Hồn Lên - Đình Soạn,gi...
Ma Dẫn - Đình Soạn
Đình Soạn
Nghe truyện Ma Dẫn - Đình Soạn online,nghe radio Ma Dẫn - Đình Soạn,giọng đọc Đì...
Tuyệt Lộ - Đình Soạn
Đình Soạn
Nghe truyện Tuyệt Lộ - Đình Soạn online,nghe radio Tuyệt Lộ - Đình Soạn,giọng đọ...
Huyết Xà - Đình Soạn
Đình Soạn
Nghe truyện Huyết Xà - Đình Soạn online,nghe radio Huyết Xà - Đình Soạn,giọng đọ...
Khóc Đám Ma - Đình Soạn
Đình Soạn
Nghe truyện Khóc Đám Ma - Đình Soạn online,nghe radio Khóc Đám Ma - Đình Soạn,gi...
Báo Mộng C.hết Oan - Đình Soạn
Đình Soạn
Nghe truyện Báo Mộng C.hết Oan - Đình Soạn online,nghe radio Báo Mộng C.hết Oan...
Sư Thầy Bắt Ma - Đình Soạn
Đình Soạn
Nghe truyện Sư Thầy Bắt Ma - Đình Soạn online,nghe radio Sư Thầy Bắt Ma - Đình S...
Bước Đường Cùng - Tiến Quân
Tiến Quân
Nghe truyện Bước Đường Cùng - Tiến Quân online,nghe radio Bước Đường Cùng - Tiến...
Oan Hồn Báo Hận - Đình Soạn
Đình Soạn
Nghe truyện Oan Hồn Báo Hận - Đình Soạn online,nghe radio Oan Hồn Báo Hận - Đình...